Dự Đoán: PEC Zwolle vs GO Ahead Eagles | Eredivisie | 18/10/2026

Trận đấu giữa PEC Zwolle và GO Ahead Eagles diễn ra mà không có nhiều thông tin từ thống kê trước đây, nhưng điều này không làm giảm sức hấp dẫn của cuộc đối đầu. PEC Zwolle sẽ đón tiếp đối thủ với sự chuẩn bị kỹ lưỡng khi mà xG của họ đạt 1.51,

12.10.2026 07:02
Eredivisie|18/10/2026
PEC Zwolle
48%
VS
GO Ahead Eagles
23%
48%
29%
23%
PEC ZwolleHòa 29%GO Ahead Eagles
🏆
Dự Đoán
PEC Zwolle
⚽
Trên 2.5 bàn
KHÔNG
45% xác suất
🔁
Cả hai đội ghi bàn
KHÔNG
48% xác suất
Độ tin cậy mô hình
62%
47%Độ chính xác mô hình (60 ngày) — 102/215
★ KÈO TỐT NHẤT
PEC Zwolle Thắng
PEC Zwolle có tỷ lệ chiến thắng 48% theo mô hình, vượt trội hơn so với GO Ahead Eagles với 23%. XG của PEC Zwolle là 1.51, cho thấy khả năng tấn công mạnh hơn so với 0.97 của đối thủ. Mặc dù dữ liệu hạn chế, lợi thế sân nhà có thể mang lại kết quả tích cực cho PEC Zwolle.
💡 Mô hình dự đoán tỷ lệ thắng cho PEC Zwolle là 48%, cho thấy họ có khả năng tận dụng lợi thế sân nhà tốt hơn GO Ahead Eagles.
Kết quả chung cuộc
PEC Zwolle 4 : 1 GO Ahead Eagles
Dự đoán của chúng tôi: 1 ✓

Trận đấu giữa PEC Zwolle và GO Ahead Eagles diễn ra mà không có nhiều thông tin từ thống kê trước đây, nhưng điều này không làm giảm sức hấp dẫn của cuộc đối đầu. PEC Zwolle sẽ đón tiếp đối thủ với sự chuẩn bị kỹ lưỡng khi mà xG của họ đạt 1.51, cho thấy khả năng tấn công khá tốt. Trong khi đó, GO Ahead Eagles chỉ có xG là 0.97, cho thấy sự hạn chế trong khả năng ghi bàn. Với tỷ lệ chiến thắng được dự đoán là 48%, PEC Zwolle có thể tận dụng lợi thế sân nhà để giành kết quả khả quan.

📊 Thống kê đội bóng
PEC Zwolle
0
Hòa
0
Thua
TB ghi bàn–
TB thủng lưới–
Trên 2.50%
BTTS0%
Giữ sạch lưới0
Không ghi bàn0
GO Ahead Eagles
0
Hòa
0
Thua
TB ghi bàn–
TB thủng lưới–
Trên 2.50%
BTTS0%
Giữ sạch lưới0
Không ghi bàn0

Form Guide: The Last Month in Focus

Không có dữ liệu cụ thể về phong độ gần đây của cả PEC Zwolle lẫn GO Ahead Eagles, điều này làm cho việc đánh giá phong độ càng trở nên khó khăn. Tuy nhiên, dựa trên xG, PEC Zwolle cho thấy sự vượt trội trong khả năng tấn công, điều này có thể là dấu hiệu tốt cho phong độ của họ. Trong khi đó, với xG thấp hơn, GO Ahead Eagles có thể đang gặp khó khăn trong việc tiếp cận khung thành đối phương. Sự thiếu hụt dữ liệu cụ thể khiến chúng ta không thể xác định được đội nào có phong độ tốt hơn, nhưng xG có thể là thước đo chính xác cho khả năng ghi bàn trong thời gian gần đây.

 

Prediction: What the Environment Suggests

Với lợi thế sân nhà và xG cao hơn, PEC Zwolle có khả năng giành chiến thắng trong trận đấu này. Tỷ lệ chiến thắng của họ là 48%, vượt xa so với 23% của GO Ahead Eagles. Mặc dù dữ liệu không đầy đủ, lợi thế sân nhà có thể đủ để PEC Zwolle tạo nên sự khác biệt. Nếu xem xét thị trường an toàn hơn, 'Cơ hội kép' cho PEC Zwolle cũng là lựa chọn hợp lý, bởi khả năng tấn công của họ vẫn đang vượt trội.

The Home Factor: How Much Does It Matter Here?

Với xG của PEC Zwolle là 1.51, đội bóng này có lợi thế rõ ràng khi chơi trên sân nhà. Dữ liệu không có sẵn về tỷ lệ thắng trên sân nhà, nhưng sự chênh lệch xG đã chỉ ra khả năng tấn công mạnh mẽ khi đối đầu với GO Ahead Eagles. Đội khách với xG chỉ 0.97 cho thấy khả năng ghi bàn của họ khá hạn chế, đặc biệt khi phải thi đấu trên sân đối phương. Nếu như GO Ahead Eagles muốn có kết quả tốt, họ cần phải cải thiện hiệu suất tấn công của mình trên sân khách. Lợi thế sân nhà có thể là yếu tố quyết định trong trận đấu này, khi PEC Zwolle thể hiện sự vững vàng hơn trước đối thủ trên sân nhà.

The Decisive Statistical Battlegrounds

Trận đấu giữa PEC Zwolle và GO Ahead Eagles sẽ xoay quanh ba cuộc đối đầu chính về số liệu thống kê. Đầu tiên là cuộc chiến giữa hàng công của PEC Zwolle với khả năng phòng ngự của GO Ahead Eagles. Với xG là 1.51 cho Zwolle và chỉ 0.97 cho Eagles, sự vượt trội trong tấn công có thể tạo ra lợi thế. Thứ hai là sự hiệu quả trong phòng ngự của PEC Zwolle. Mặc dù không có dữ liệu cụ thể về số bàn thua, nhưng khả năng giữ sạch lưới có thể là yếu tố quyết định. Cuối cùng, khả năng tận dụng tình huống cố định có thể là chìa khóa mở tỷ số, khi sự chênh lệch nhỏ về xG có thể trở nên quan trọng. Cuộc đối đầu quan trọng nhất sẽ là hàng công của Zwolle chống lại hàng thủ yếu kém của Eagles, điều này có thể quyết định kết quả trận đấu.

 

Câu hỏi thường gặp

1
Ai sẽ thắng trận PEC Zwolle vs GO Ahead Eagles?
PEC Zwolle được dự đoán có khả năng giành chiến thắng cao với tỷ lệ 48%. XG của họ là 1.51, cho thấy khả năng tấn công mạnh mẽ. Ngược lại, GO Ahead Eagles chỉ có xG là 0.97, thể hiện sự hạn chế trong khả năng ghi bàn.
2
Cược tốt nhất cho trận PEC Zwolle vs GO Ahead Eagles là gì?
Cược tốt nhất là PEC Zwolle thắng, với tỷ lệ 48%. Sự chênh lệch giữa mô hình dự đoán và tỷ lệ đặt cược cho thấy PEC Zwolle có giá trị cược cao hơn nhờ xG vượt trội.
3
Phong độ gần đây của PEC Zwolle như thế nào?
Dữ liệu phong độ gần đây của PEC Zwolle không có sẵn. Tuy nhiên, xG 1.51 cho thấy họ đang có khả năng tấn công tốt, đặc biệt là khi thi đấu trên sân nhà.
4
Thành tích đối đầu giữa PEC Zwolle và GO Ahead Eagles như thế nào?
Không có dữ liệu đối đầu cụ thể giữa hai đội trong 10 trận gần nhất. Do đó, không thể xác định được xu hướng thắng thua hay tỷ lệ bàn thắng trong các cuộc đối đầu trước đây.
.fap-rel-wrap{display:grid;grid-template-columns:1fr 1fr;gap:16px;margin:28px 0 0;font-family:-apple-system,BlinkMacSystemFont,Segoe UI,Roboto,sans-serif}.fap-rel-block{background:#f8fafc;border:1px solid #e2e8f0;border-radius:12px;padding:14px 16px}.fap-rel-title{font-size:12px;font-weight:700;color:#475569;text-transform:uppercase;letter-spacing:.05em;margin:0 0 10px}.fap-rel-list{margin:0;padding:0;list-style:none;display:flex;flex-direction:column;gap:6px}.fap-rel-list li a{font-size:13px;color:#2563eb;text-decoration:none;line-height:1.4;display:block}.fap-rel-list li a:hover{text-decoration:underline}@media(max-width:640px){.fap-rel-wrap{grid-template-columns:1fr}}

Để lại một bình luận

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

© Copyright 2024 Vietnambet88.com - Sơ đồ trang web
Vietnambet88.com
Privacy Overview

This website uses cookies so that we can provide you with the best user experience possible. Cookie information is stored in your browser and performs functions such as recognising you when you return to our website and helping our team to understand which sections of the website you find most interesting and useful.